    Động cơ DC Servo SE38BE27-001  24V-DC 4400RPM
  • Xem toàn bộ hình ảnh
    THÔNG SỐ SẢN PHẨM
    - Điện áp: 24VDC
    - Dòng không tải: 0.2A
    - Tốc độ: 4400RPM
    - Type: DC Servo
    - Đường kính trục: 5mm
    - Đường kính motor: 38mm
    - Chiều dài tổng thể: 130mm
    Đặt hàng sản phẩm
    Giá bán : 230,000 đ
    Sản phẩm đã được thêm vào vào giỏ hàng
    Thu gọn
    CHI TIẾT SẢN PHẨM
    THÔNG SỐ SẢN PHẨM
    - Điện áp: 24VDC
    - Dòng không tải: 0.2A
    - Tốc độ: 4400RPM
    - Type: DC Servo
    - Đường kính trục: 5mm
    - Đường kính motor: 38mm
    - Chiều dài tổng thể: 130mm