    Máy quấn động cơ, biến áp, cuộn dây tự động MTEKCO-ATS12N 0.1-2.0mm 200RPM
  • Xem toàn bộ hình ảnh
    THÔNG SỐ SẢN PHẨM
    Ứng dụng: Quấn biến áp sắt, biến áp xung tự động
    -Quấn cuộn coil loa, cuộn coil phân tần
    -Quấn cuộn coil relay, coil khởi động từ tự động.v..v.
    Thông số chính:
    - Điện áp: 220VAC-50/60Hz
    - Công suất: 150W
    - Hành trình dải: 180mm
    - Tốc độ quấn điều chỉnh 0-100%(200RPM)
    - Động cơ dải: Step motor
    - Động cơ quấn: Hybrid Servo
    - Đường kính dây: 0.1-2.0mm
    Đặt hàng sản phẩm
    Giá bán : 14,500,000 đ
    Sản phẩm đã được thêm vào vào giỏ hàng
    Thu gọn
    CHI TIẾT SẢN PHẨM
    THÔNG SỐ KỸ THUẬT
    -Điện áp: 220V AC-50/60HZ
    -Công suất:150W
    -Kích thước: 350x350x250mm
    -Cân nặng: 15kg
    QUẤN DÂY
    -Momen quấn: 3Nm (model: MTEKCO-ATS3N) và 12Nm (model MTEKCO-ATS12N)
    -Kiểu kẹp trục: Kẹp trục bằng khớp kẹp cứng đồng tâm.
    -Cốt trục ra: Kiểu cốt âm 14mm
    -Tốc độ quấn tối đa: 200RPM
    RẢI DÂY
    -Động cơ trục rải: Động cơ bước/Step motor
    -Hành trình rải dây: 180-200mm
    -Bước rải dây vô cấp: 0.11-2.10mm
    -Kiểu trục rải: Trục kép, 2 trục phi 16mm